Miền Nam Cà phê Kiều Oanh tỉnh lộ 10 - Pé Thảo

toicutoi

Binh nhì
Trước giờ ít đi thể loại này, nhưng mà đi 1 lần rồi nghiện các bác ạ. T đi nhiều rồi và còn đi nữa kkk
Lúc vô chỉ có thấy 1 bé teen nhỏ con, đúng gu của mình nên yêu cầu bé đó ngồi với mình, nhưng mà ngồi 1 lúc thì cảm thấy không hợp vì chả làm được mịa gì hết nên thấy chán. Đúng lúc đó thì bé Thảo vừa tắm xong đi ra. Thôi lỡ ghé rồi trãi nghiệm thêm xem sao, haha, chứ chạy gần 20km mà không có gì chạy về thì lại ôm cục tức.
Thật bất ngờ là em nó rất dễ chịu, teen loli ôm vừa tay đúng gu mình, lại vui vẻ nhiệt tình. Đù mía, nói thật là chưa bao giờ đi cái này mà gặp được ai vui vẻ và chiều khách đến như vậy. Thể loại truyền thống, ôm hôn, sờ, có hj bú móc thoải mái tùy vào giờ ngồi và giá tiền, bé nó thoải mái chiều chuộng thì làm ơn đừng tiếc tiền làm gì, ae cần dv gi thì thương lượng phát rồi tính h kiếm nào teen nhỏ con chiều khách khá ít nên ae trải nghiệm thử 1 lần. Riêng tính t thoải mái, em biết chiều thì t cũng biết điều mà khoản này thì pé Thảo ko chê vào đâu được.
Những lần sau t ghé nhiều khi bé cũng kẹt khách, nhưng bé cũng biết sắp xếp khá hợp lý.
Anh em tìm đường đi thì có thể theo định vị này trên GG maps nhé.
P/S: Ae có chỗ nào thể loại này mà cảm thấy ok thì share mình với nhé. Cảm ơn rối rít luôn, kk.

amung
X