Những người phụ nữ qua đời tôi P1

tuananh9x

Binh nhì
Hôm nay lướt fb thấy em công khai người yêu mới nên tao cũng lên đây chia sẽ với anh em câu chuyện về tao và em nó coi như là lưu giữ kĩ niệm về nhau.
Nói sơ về tao 27 tuổi đã có vợ và 2 con, quê tao ở Long An nhưng sống tại Tp HCM. Năm 2020 2021 ( tao nhớ không chính xác chỉ nhớ lúc đó dịch covic bùng phát rất mạnh chỉ thị 16 cấm ra đường ) Hôm đấy tao nhớ là những ngày cuối tháng 5, tao có việc nên từ sài gòn về quê, xong bị kẹt ở dưới luôn không về lại SG được. Vợ con thì kẹt lại SG còn tao ở Long An, nằm buồn lại k có đi làm nên rảnh cũng tìm tòi, tải Tinder về kiếm người nói chuyện và đó là cơ duyên tao gặp em !
Nói sơ qua về em ! Em tên Hân cũng 27 tuổi và đang làm Giáo Viên dạy cấp 1 và sinh sống tại Tiền Giang, thân hình em nhỏ nhắn nhưng em cười rất duyên. Nói chuyện được 1 tuần thì em hỏi tao có nghiêm túc muốn tìm hiểu em không ? Tao mới mới thành thật là tao đã có gia đình, nhưng tao bất ngờ thật sự khi em vẫn chấp nhận 1 mối quan hệ mập mờ, tao hỏi em có hối hận và suy nghĩ kĩ chưa, Em trả lời tao chắc nịch” Em sẽ hối hận nhưng vào 1 lúc khác chứ không phải là bây giờ”. Tao hỏi em có bao nhiêu người yêu rồi thì em nói 1, nhưng bất ngờ là thằng người yêu cũ em chưa sơ múi được gì mà thằng lấy đi đời con gái của em là thằng bạn học cùng thời còn học đại học ở Đồng Tháp. Em kể hôm đó em kiểm tra bị điểm thấp nên buồn, mới rủ thằng bạn học chung đi dạo rồi hai đứa mới ra quán vỉa hè lai rai đến khuya, khi về đến nhà trọ thì quá giờ quy định nên không vào được nên thằng đấy chở ra nhà nghỉ mướn phòng ngủ. Và sau đó thằng đấy chơi em 4 phát 1 chỗ 😂 ( nghe kể mà thương cho thằng bồ ghê ).
Nói chuyện vời em được 1 thời gian khá lâu, cuối cùng dịch cũng ổn lại và có thể ra đường, lần đầu tiên tao hẹn em thẳng vào một nhà nghỉ ở Long An ( chỗ cua Tử Thần , ai ở Tân An sẽ biết ), hai đứa gặp nhau đúng kiểu ngại ngùng, nhưng sau khi tắt đèn em làm tao đúng bất ngờ luôn, đằng sau lớp áo dài nghiêm túc của em là sự dâm đãng đỉnh cao ( thế mà thằng bồ cũ lại không biết chạm điểm G ) tao và em chỉ mới cháo lưỡi vài vòng thì tao sợ xuống Lon của em đã ra đầy nước, vú em không to nhưng có đường nét chứ không lép, đặc biệt xung quanh núm vú có rất nhiều lông ( chắc do cơ địa), em thì thầm” của anh hết đó, bú nó đi anh”, nghe nói mà Cac muốn nổ tung, tao miệng thì ngậm vú em còn tay thì móc, ngoái dưới lỗ Lon em, khỏi phải nói em ra nước nhiều vl. Tao không ngờ bình thường em ít nói bao nhiêu thì bây giờ em lại thốt ra từ miệng những lời dâm dục” anh làm em nứng Lon quá” “ Móc mạnh lên anh ơi” “ làm tao hưng phấn cực độ, sau khi trãi qua màn dạo đầu em quằn mình và xuất tinh, hai mắt em lờ đờ nằm hưởng thụ cảm giác đê mê của tình dục mang lại. Tao do nứng quá, không cần em bú Cac cho tao, tao xoa xoa Lon em rồi rê cái đầu Cac lên xuống ngay hột Le của em làm em quằn quại kkkkk, được tầm 2p tao canh em đang phê tao đâm Cac thật mạnh vào sâu Lon em, Lon em nước ra quá nhiều nên con Cac vào dễ dàng, làm em rên lên liên hồi ‘’ a a a ơ ơ “ “ mạnh lên anh ơi em sướng quá “ “ mạnh lên đi anh chơi cho tét Lon em đi “ “ Em nứng Lon qua anh ơi “ em mất kiểm soát thốt ra những câu tục tỉu. Nhập được 15p tao rút ra gồng mình bắn hết lên bụng em, xong tao nằm nghĩ còn em thì bú Cac tao sạch bóng kkk. Hôm đấy tao làm thêm shot nữa rồi nhà ai nấy về. Chùng tao vẫn duy trì mối quan hệ này đến đầu năm nay thì tao bận việc nên tần suất nói chuyện thưa dần và dần không liên lac với nhau nữa, tao có mọi thông tin về em nhưng chỉ liên lạc qua zalo, fb em tao vẫn tạo nick ảo để theo dõi nhưng không có kết bạn, đến hôm nay thì tao thấy đăng ảnh người yêu mới của nó lên Fb, dù gì thì cũng chúc mừng em tìm được hạnh phúc cho riêng mình, còn cái kĩ niệm này tao gữi lại Rphang lưu giữ. Cảm ơn anh em đã đọc đến đây ( đây là phần 1, ở phần sau tao sẽ kể chuyện tao chinh phục bé 2k1 ở Cà Mau có chồng và đứa con 1 Tuổi ) Hẹn gặp lại anh em nhé !

amung
X