Miền Nam MASSAGE 4 TAY VIP SÀI GÒN ! Lần đầu đi 2 em HotGirl Trần Truồng Tắm Chung - Camera giấu kín

Bác Sĩ 123

Binh nhì
[Chú ý] bài viết chỉ mang mục đích chia sẻ không khoe khoang ăn chơi. Mỗi người có thú vui và cách chơi riêng xin đừng ném đá em, em 1 năm chắc đi đc 1 lần bình thường cũng cày chạy grab chết mẹ chứ cũng ko giàu có gì

Xin được gửi một bài report về trải nghiệm tại cơ sở massage 4 tay tại sài gòn

( văn chương em không hay lắm cũng như không có trải nghiệm nhiều cơ sở nên chỉ report vào trọng tâm có gì sai sót các bác bỏ qua giúp em)
Tiếp tân: Nhiệt tình dễ thương đón tiếp mình vào cười tươi niềm nở chào hỏi rất thân thiết như anh em với nhau
CSVC: 7đ mình thấy là hơi nhỏ cái chỗ xông hơi không hoạt động tốt lắm với gối nằm trên giường thì mình có nghe mùi một chút nên cũng hơi ngại khi úp mặt vào điểm cộng thì có bồn tắm rộng rãi
Mình tới cũng vào khoảng nửa đêm được bác QL tư vấn trước theo gu thì có cho mình và lên lầu vào phòng luôn

Đợi chút lên phòng thì 2 bé bước vào thì mình rất ngạc nhiên vì 2 bé đều dáng ngon mặt xinh

2 bé trần truồng nude full 100% vào tắm ngâm bồn chung với mình chừng 20 phút rồi làm tại bồn 1 shot trước ( phải nói 2 em cực dâm làm đủ trò trong bồn )
Xong lên massage khỏe
phần mệt : em trên em dưới thay phiên nhau làm, làm xong rồi nằm ôm 2 em hết giờ về ( Tổng 2 tiếng )

Giá cả :
Tic : 1200k
Tip : mỗi em 1200k
QL : 50k
* Đuối quá về làm tô phở + trứng : 50k
===============
Tổng cộng : 3700k

Đi thử 4 tay cho biết chứ tốn kém quá các bác ạ

amung
X